RICH DAD; Nawezaje Kuwa Tajiri?

By | August 15, 2014
Tunaendelea na uchambuzi wa kitabu RICH DAD, POOR DAD ambapo kwenye makala iliyopita tulichambua utangulizi wa kitabu hiki. Robert akiwa na miaka tisa(mwaka 1956), siku moja alimuuliza baba yake baba nawezaje kuwa tajiri? Baba yake aliacha gazeti alilokuwa anasoma na kumuuliza kwa nini unataka kuwa tajiri? Robert alimjibu kwamba siku

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In