Kama unafuatilia blog hii kwa email, ukipata email hii nijibu.

By | June 19, 2015
Kama unafuatilia blog hii kwa email, ukipata email hii nijibu. Habari za leo mpenzi msomaji na rafiki yangu? Kwa siku za hivi karibuni nimepokea taarifa kutoka kwa baadhi ya wasomaji kwamba hawapati email za makala zinazowekwa kwenye blog hii Makirita Amani. Mwanzoni nilifikiri ni tatizo la watu wachache ila kadiri

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In