💥 #TAFAKARI YA LEO; DENIAL…

By | December 4, 2016
Hongera rafiki yangu kwa asubuhi nzuri ya leo. Tumepata tena nafasi bora ya kwenda kuweka juhudi kubwa kwenye kile tukichochagua kufanya. Rafiki yangu, kaitumia nafasi ya leo vizuri ili uweze kufanya makubwa. Asubuhi ya leo tutafakari kuhusu DENIAL, au KUKATAA UHALISIA… Kuna wakati ambapo tunaouona uhalisia kama ulivyo, ila kwa

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In