💥 #TAFAKARI YA LEO; ANATAKA KUKUUZIA NINI?

By | December 17, 2016
Hongera rafiki yangu kwa siku hii nyingine nzuri sana ya leo. Tumepata nafasi nyingine nzuri na ya kipekee kwenda kuweka juhudi kubwa kwenye kile ambacho tumechagua kufanya. Tumia muda wa leo vizuri rafiki. Asubuhi ya leo tutafakari kuhusu KUUZIWA. Kwa bahati mbaya au nzuri, kila mtu kuna kitu anataka kukuuzia,

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In