💥 #TAFAKARI YA LEO; TAKE ACTION OR MOVE ON.

By | March 26, 2017
Hongera rafiki yangu kwa siku hii ya kipekee sana ya leo. Ni siku ambayo hutaiona tena kwenye maisha yako, ni leo tu hivyo ni muhimu uitumie vizuri siku hii. Tukumbuke msingi wetu wa NIDHAMU, UADILIFU NA KUJITUMA ambao unatuwezesha kufanya makubwa kila siku. Asubuhi ya leo tutafakari kuhusu ku TAKE

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In