BIASHARA LEO; Kama Una Bango La Aina Hii Kwenye Biashara Yako, Liondoe Leo.

By | June 20, 2017
Biashara za karne hii ya 21 zimebadilika sana, lakini bado watu wengi wanafanya biashara zao kama vile tupo kwenye karne ya 19. Watu wanafanya biashara zao kwa mazoea na hili linawagharimu sana. Kuna bango moja huwa nashangaa kuliona mpaka leo kwenye maeneo ya biashara, au hata kwenye risiti za baadhi

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In