1628; Kupenda Uhakika Ndiyo Kunakukwamisha…

By | June 16, 2019
Sisi binadamu huwa tunapenda sana uhakika kwenye kitu chochote tunachofanya. Hii ndiyo sababu watu wapo tayari kukaa kwenye kazi inayowalipa kidogo na wasiyoipenda kwa sababu tu kipato ni cha uhakika. Wakati watu hao hao wangeweza kuingia kwenye biashara ambayo inaweza kuwalipa zaidi, lakini kwa kuwa hakuna uhakika wa kipato kwenye

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In