1809; Vitu Visivyo Vya Kawaida…

By | December 14, 2019
Pata picha, umewasha tv kwa ajili ya kuangalia taarifa ya habari za siku nzima. Kisha ikaja habari mpasuko, na ukajiandaa kuiangalia. Mtangazaji akaonekana na kuanza kutangaza, kwamba kwa siku hiyo, kulikuwa na mabasi 20 yaliyotoka Dar kwenda Mbeya na yote yamefika salama kabisa, bila ya tatizo lolote. Utaichukuliaje habari hiyo?

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In