1878; Utalipa Sasa Au Utalipa Baadaye…

By | February 21, 2020
Pata picha umeenda kwenye hoteli kupata chakula, mhudumu anakuambia unaweza kula chochote unachotaka, na ukachagua kulipa sasa au kulipa baadaye. Kwa haraka utaona una uhuru mkubwa sana, kwamba wewe ni kuamua tu unataka kula nini, kulipa siyo tatizo, kama huwezi kulipa sasa, basi unaweza ukalipa tu baadaye. Lakini ambacho hutakiona

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In