#TAFAKARI YA USIKU; DAKIKA MOJA KWA BUKU…

By | February 28, 2020
“If we wasted money the way we waste time, we’d all be bankrupt.” – Seth Godin Kama ungekuwa unapoteza fedha kama unavyochagua kupoteza muda, basi ungekuwa umeshafilisika zamani sana. Lakini ambacho hujui ni kwamba, kuchagua kupoteza muda ni kuchagua kupoteza fedha. Hebu chukulia kwa kila dakika unayoipoteza ni tsh elfu

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In