#TAFAKARI YA ASUBUHI; HUNA SABABU YA KUHOFIA KIFO…

By | March 1, 2020
“We should get ready for death, because it will come, sooner or later. The best thing to do is to live a good life. If you live a good life, you should not be afraid of death.” – Leo Tolstoy Kila mtu atakufa, hilo ni jambo ambalo halina ubishi. Hivyo

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In