2024; Mabadiliko Siyo Rahisi…

By | July 16, 2020
Kitu kimoja ambacho sisi binadamu tunakipenda sana ni uhakika. Huwa tunafanya kile ambacho tuna uhakika nacho, tunajua matokeo tunayokwenda kupata, hata kama siyo matokeo tunayoyapenda. Ukitaka kumtawala mtu, mpe uhakika, hapo atakuwa tayari kukubaliana na wewe. Hivyo ndivyo ajira zinavyowashikilia wengi, kwa kuwa mshahara ni wa uhakika, hata kama ni

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In

9   +   6   =