2076; Magugu Yasiyoisha…

By | September 6, 2020
Kama umewahi kulima hata bustani ya mboga au maua, unajua kwamba kuondoa magumu kwenye eneo unalolima ni zoezi lisilo na ukomo. Huondoi mara moja na shamba likawa safi milele. Kila wakati unapaswa kurudia zoezi la kuondoa magugu. Kadhalika kwenye kusafisha miili yetu, mtu unaoga kila siku kwa sababu uchafu unajirudia

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In