2216; Wewe Siyo Mtakatifu Au Mjuaji Sana…

By | January 24, 2021
Pope Alexander aliwahi kunukuliwa akisema maarifa kidogo ni hatari kwa yule anayeyapata hivyo mtu anapaswa kuyanywa kwa kina maji ya chemchem ya maarifa au asiyaonje kabisa. Wengi wamekuwa hawaelewi nukuu hiyo na ndiyo maana wanarudia makosa ambayo yamekuwa yakifanyika kwa miaka mingi. Mara zote wale wanaojua kitu juu juu huwa

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In