#TAFAKARI YA LEO; JE NI UKWELI?

By | February 2, 2021
Hili ni swali la kwanza na muhimu kabisa kujiuliza kwenye jambo lolote lile. Ni rahisi sana kuamini yale ambayo watu wanatuambia hasa wanapoonekana kusema kutoka ndani ya mioyo yao na kwa ushawishi. Tunachosahau ni kwamba kila mtu huwa anadanganya, wapo wanaofanya hivyo kwa kujua, ambao hawa hufanya hivyo kulinda maslahi

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In