Kifo kikumbushe upendo…

By | April 22, 2021
“Death is a challenge. It tells us not to waste time… It tells us to tell each other right now that we love each other.” – Leo Buscaglia Kifo kinatupa fursa ya kuonesha upendo wetu kwa wengine na kutokupoteza muda tulionao sasa. Kumbuka ulionao sasa hutaendelea kuwa nao milele, hivyo

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In