#TAFAKARI YA LEO; USISUBIRI KUANZA KUISHI…

By | May 7, 2021
Maisha ndiyo haya haya, usiyapoteze kwa kusubiri mpaka kila kitu kiwe tayari ndiyo uanze kuyaishi. Kufanya hivyo ni kuchagua kuyapoteza maisha yako. Maisha yako tayari yamekamilika kwa ndani, hupaswi kusubiri chochote cha nje ili kuanza kuyaishi. Ishi sasa vile unavyotaka, kwa maisha halisi kwako na chochote unachoona bado hujawa nacho

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In