0 thoughts on “Student Login

  1. george katyenyi

    Naamini kama nusu ya vijana wa leo na kesho pia wa Kitanzania tukiwa na maono haya tutaleta mabadiliko katika nchi hii.

    1. Amani Makirita

      Asante kwa maoni. Nilipanga kuenda taratibu ili kila mmoja aweze kuelewa na kujifunza kwa hatua. Kama maoni yakiwa mengi tutaongeza urefu. Mara nyingi makala hazizidi maneno elfu moja ili kutochoka wakati wa kusoma.

  2. hussein hanafi

    Naungana na mdau hapo juu makala iwe ndefu zaidi au uiongezee idadi ya siku ya kutoka…ushatufundisha vizuri sana namna ya kusoma kwa mazingatio..kwa yule ambaye spidi yake ya kusoma ndogo itabidi awe anasoma polepole kulingana na spidi yake..tuna hamu kubwa ya kukimbizana na muda ili tuyajue mengi zaidi..sasa hivi hatutambai bali tunakimbia..ingawa wanasema slow but sure nadhan hiyo imekua slow zaidi kwetu…asante sana wazo langu ni hilo tu

  3. Samson Aron

    Unagusa sana hisia zangu,

    Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni.
    Nimeanza kuwa mwalimu wa uchumi bila kuingia darasani, nimeanza kufikiri mambo makubwa kuliko mwanzo sasa siwazi tena kuendelea kuwa mtumwa wa kazi za watu bali nawaza nianze kujiajiri mwenyewe.

    Nimeanza kutafuta habari sahihi kwa kile ninachokihitaji kukipata, usomaji wa vitabu imeanza kuwa kama desturi yangu na najifunza mambo makubwa yaliyojificha ndani yake.

    Nilichogundua ni kwamba maisha tunayofundishwa mashuleni na majumbani kwa asimilia kubwa tunaambiwa bila Elimu ya chuo kikuu huwezi kuwa tajiri na utaishia kuwa masikini.

    Nimepata bahati ya kumsikiliza MZEE MFUGALE kwenye ushuhuda wake aliuzwa hivi; unajuta kwa kutosoma? Alisema sijawahi juta hata siku moja sababu niliosoma nao wakawa na elimu kubwa wengi ni maskini wakubwa.

    Endelea kutuelimisha japo Mtanzania kwa kusoma vitu kama hivi ni vigumu sana maana tunapenda kufuatilia habari za udaku na mapenzi lakini habari njema hututaki tunaona ni ndefu na zinachosha.

    1. Amani Makirita

      Asante sana Samson kwa kuendelea kujifunza na kuanza kuchukua hatua. Ni kweli kabisa kwamba elimu hii ni muhimu ila sio wote wanaona umuhimu wake. Tuendelee kuwashirikisha wenzetu ili nao wapate mambo haya mazuri.
      Karibu sana, TUENDELEE KUWA PAMOJA.

  4. Godlove Ulomi

    kaka sna uwezo wa kukulipa kazi hi kubwa ufanyayo ya kiuzalendo.Chukua neno hill .Mungu na azdi kukubarki na kukuongezea miaka Mara kumi ya uliyo nayo

  5. Godlove Ulomi

    kaka kiukwel kwa elimu hii hata hiyo elf hamsn ni ndogo sana.thamani yake akiln n kubwa kushinda.mazuzu hawawez kulitambua hlo

    1. Amani Makirita

      Asante sana Godlove,
      Ni kweli gaharama ya elimu hii ni kubwa sana ila kwa kuwa tunapenda kila mtanzania aweze kuipata tunaweka gharama ambazo yeyote mwenye nia ya kujifunza anaweza kumudu.
      TUKO PAMOJA.

  6. Godlove Ulomi

    kiongozi asante kwa kunitoa kwenye tatzo la akil litwalo UTINDIO Wa UBONGO,kwani mafundisho haya yanatbu sana tatzo hilo.anayekufa maskin utindio huwa umemtawala kwa 90%.asante kwa TBA nzur