UKURASA WA 569; Kwa Nini Ni Muhimu Wewe Kubwa Bora Sana…

By | July 22, 2016
Kilichotufanya sisi binadamu kufika hapa tulipo, ni ubora wetu. Mwanasayansi Charles Darwin, katika kanuni yake mageuzi katika viumbe hai, alisema kwamba wale viumbe ambao wameweza kuyamudu mazingira yao vizuri, ndiyo walioweza kupona na kuzaliana. Kwa Kiingereza hii inaitwa ‘survival of the fittest’ Katika kanuni yake hii Darwin alisema kwamba viumbe

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In