💥 #TAFAKARI YA LEO; PONZI SCHEME…

By | November 5, 2016
Asubuhi njema rafiki yangu. Hongera kwa siku hii mpya ya leo, ni nafasi nzuri kwetu kwenda kuweka juhudi kubwa kwenye kile tunachofanya. Tutumie muda wa leo vizuri rafiki. Asubuhi ya leo tutafakari kuhusu PONZI SCHEME, Ponzi scheme au kwa kiswahili mchezo wa upatu, ni utapeli wa kifedha ambapo mtu anaanzisha

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In