πŸ’₯ #TAFAKARI YA LEO; TIME MANAGEMENT…

By | November 12, 2016
Habari za asubuhi ya leo rafiki yangu? Hongera kwa asubuhi nyingine nzuri ya leo ambapo tunapata nafasi ya kipekee ya kwenda kuweka juhudi kubwa kwenye kile ambacho tumechagua kufanya. Tutumie nafasi hii vizuri rafiki. Asubuhi ya leo tutafakari kuhusu TIME MANAGEMENT, Wote tunajua namna muda ulivyo adimu, namna mafanikio yetu

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In