💥 #TAFAKARI YA LEO; MAISHA KAMA MCHEZO…

By | January 25, 2017
Hongera rafiki yangu kwa siku hii nyingine nzuri sana ya leo. Tumepata nafasi nyingine nzuri na ya kipekee sana kwetu, ambapo tuna jukumu kubwa la kwenda kuweka juhudi kubwa, kwa KUTHUBUTU, USHINDI NA SHUKRANI. Asubuhi ya leo tutafakari maisha kama mchezo, Na kama ambavyo tunajua, kwenye kila mchezo kuna watu

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In