πŸ’₯ #TAFAKARI YA LEO; FIKIRI UNACHOFIKIRI…

By | March 20, 2017
Habari rafiki yangu kwa siku hii nyingine nzuri sana ya leo. Ni nafasi bora na ya kipekee kwetu kwenda kuweka NIDHAMU, UADILIFU NA KUJITUMA ili tuweze kupata matokeo bora sana. Asubuhi ya leo tutafakari kuhusu KUFIKIRI UNACHOFIKIRI. Kama ipo kazi ngumu sana hapa duniani, basi kazi hiyo ni kufikiri. Kufikiri

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In