💥 #TAFAKARI YA LEO; UNAPOZAMA…

By | April 9, 2017
Habari za asubuhi ya leo rafiki yangu? Ni siku nyingine nzuri ambayo tuna nafasi nzuri ya kwenda kuweka juhudi kubwa ili tuweze kupata matokeo bora sana. Msingi wetu ni NIDHAMU, UADILIFU NA KUJITUMA ambapo tutaweza kufanya makubwa sana leo na kila siku. Na kauli yetu ya mwaka huu 2017 ni

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In