πŸ’₯ #TAFAKARI YA LEO; GAMING THE SYSTEM…

By | July 18, 2017
Habari za asubuhi ya leo rafiki? Umeianzaje siku hii nyingine nzuri ya leo? Umejipangaje kuhakikisha kwamba siku hii inakuwa bora zaidi kwako? Je msingi muhimu wa NIDHAMU, UADILIFU NA KUJITUMA unaufanyia kazi kila siku? Asubuhi ya leo tutafakari kuhusu GAMING THE SYSTEM… Kila jambo tunalofanya kwenye maisha yetu, lipo katika

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In