šŸ’„#TAFAKARI YA LEO; KAMWE USIJIWEKEE UKOMO…

By | August 27, 2017
MAKIRITA AMANI: Hongera rafiki yangu kwa siku hii nzuri sana ya leo. Hii ni nafasi ya kipekee kwetu kwenda kuweka juhudi kubwa ili kuweza kupata matokeo bora. Msingi wetu wa mafanikio ni NIDHAMU, UADILIFU NA KUJITUMA ambapo tutaweza kwenda kufanya makubwa leo na kila siku ya maisha yetu. Asubuhi ya

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In