Hivi Ndivyo Ndoto Zako Zinaweza Kuwa Kweli.

By | October 6, 2014
Dreams do not come true just because you dream them. It’s hard work that makes things happen. It’s hard work that creates change… Ditch the dream and be a doer, not a dreamer. Ndoto zako hazitakuwa kweli kwa sababu tu umeota,Ni kufanya kazi kwa juhudi ndio kunafanya mambo yatokee,Ni kufanya

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In