Mambo matatu ya kuzingatia unapoanza biashara kwa mtaji mdogo.

By | February 29, 2016
Moja ya mabadiliko makubwa sana yanayoendelea kwenye ulimwengu wa biashara kwa zama hizi ni urahisi wa kuingia kwenye biashara. Zamani ili uingie kwenye biashara ilihitaji uwe na mtaji mkubwa sana. Ila kwa sasa unaweza kuanza biashara kwa mtaji mdogo au wakati mwingine bila ya kuwa na mtaji kabisa. Kwa urahisi

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In