1602; Sababu Moja Kubwa Kwa Ya Maisha Magumu…

By | May 21, 2019
Mwangalie mtu yeyote anayelalamika kwamba maisha ni magumu na mambo hayaendi, na wote utakuta wana sababu moja nyuma ya ugumu huo wa maisha. Iwe ni wewe binafsi au watu wanaokuzunguka, ukiangalia lazima utaona sababu moja kubwa inayopelekea maisha kuwa magumu. Sababu hiyo ni mazoea na ukawaida. Kufanya vitu kwa mazoea

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In