#TAFAKARI YA LEO; KESHO HAIPO…

By | September 7, 2020
“The future does not really exist. It is created by us in the present.” – Leo Tolstoy Adui mkubwa wa mafanikio ya wengi ni kesho. Kuacha kufanya yale mtu amepanga kwa kujiambia atafanya kesho imekuwa inawahadaa wengi. Cha kusikitisha ni kwamba, hiyo kesho huwa haifiki. Hivyo ahadi ya nitafanya kesho

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In