BIASHARA LEO; Kabla Hujafanya Maamuzi Kutokana Na Maoni Ya Watu, Fikiria Hili…

By | July 21, 2017
Unapofanya biashara, hasa kwa mazingira yetu ambayo kila mtu ni mshauri wa biashara, utapata maoni mengi sana kutoka kwa kila mtu. Hata mtoto wa shule ya msingi anaweza kukushauri ni namna gani bora ya kufanya biashara yako. Wafanyabiashara wengi wamekuwa wanakimbilia kufanya maamuzi makubwa ya biashara zao kwa sababu ya

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In