Ni Nini Hasa Kinakuzuia Mpaka Sasa?

By | January 12, 2015
Huenda malengo uliyoweka mwaka huu uliweka pia mwaka jana, na mwaka mwingine kabla ya mwaka jana. Umekuwa ukiweka malengo hayo hayo na muda mfupi unayasahau. Unaanza mwaka kwa shauku… Mwaka huu nitaanza kufanya mazoezi… Mwaka huu nitaacha ulevi… Mwaka huu nitaanzisha biashara… Mwaka huu nitaboresha maisha yangu. Ila mwezi wa

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In