Huu Ni Uwekezaji Wa Uhakika Ambao Hautakuangusha.

By | March 15, 2015
“A man who empties his purse into his head never goes broke.” Kama unatumia kipato chako kujiemdeleza zaidi huwezi kufilisika. Kwa maana hiyo kama una shilingi elfu kumi labda na hujui uifanyie nini. Ushauri wa uhakika na ambao hutausikia popote ni huu. Katafute kitabu kinachohusiana na jambo lolote unalopenda kufanya,

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In

Prove your humanity


   
Category: KUTOKA KWA KOCHA Tags:

About Dr. Makirita Amani

Dr. Makirita Amani ni daktari wa binadamu, mwandishi, mhamasishaji na mjasiriamali. Dhumuni lake kubwa kwenye maisha ni KUWASAIDA WATU KUBORESHA MAISHA YAO NA KUFIKIA MAFANIKIO MAKUBWA KUPITIA KAZI ANAZOFANYA. Mawasiliano 0717396253 email makirita@kisimachamaarifa.co.tz