💥 #TAFAKARI YA LEO; ANZA WEWE…

By | February 16, 2017
Habari za asubuhi ya leo rafiki? Hongera kwa siku hii nyingine nzuri sana ya leo. Ni nafasi ya kipekee kweru kwenda kuweka juhudi kubwa na kutegemea kupata matokeo bora kabisa. Ni siku nzuri kwetu kwenda kujifunza mambo mapya na kujaribu mambo ambayo hatujawahi kufanya. Tunakwenda kuweka NIDHAMU, UADILIFU NA KUJITUMA

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In