#TAFAKARI YA LEO; KUNA SIKU HAYO MAUMIVU YATALIPA…

By | June 6, 2018
“Be patient and tough; one day this pain will be useful to you.” — Ovid Amka mwanamafanikio, Amka uipokee siku hii mpya, siku nzuri na ya kipekee sana kwetu. Ni siku bora kwetu kwenda kuweka juhudi kubwa ili kuweza kupata matokeo bora sana. Kwa msingi wetu wa NIDHAMU, UADILIFU NA

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In