#TAFAKARI YA LEO; USIYAFANYE MAISHA KUWA MAGUMU ZAIDI YA YALIVYO…

By | November 2, 2020
“We are not satisfied with our real life. We want to live an imaginary life, a life in which we seem different in the eyes of other people than we are in reality.” — Blaise Pascal Maisha tayari ni magumu kwa kila mtu, bila kujali mtu yupo kwenye hatua ipi

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In