2647; Sheria zipo wazi? Na je zinasimamiwa?

By | March 31, 2022
2647; Sheria zipo wazi? Na je zinasimamiwa? Changamoto nyingi kwenye maisha, kuanzia kwetu binafsi na hata kwa wale tunaoshirikiana nao zinatokana na sababu kubwa mbili. Moja ni kutokuwa na sheria zilizo wazi na kujulikana na kila mmoja. Mbili ni kushindwa kusimamia sheria hizo mara zote. Tukianza na sababu ya kwanza,

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In