2957; Utatu wa umasikini.

By | February 4, 2023
2957; Utatu wa umasikini.Rafiki yangu mpendwa,Umasikini ni mbaya sana.Kuna vitu vingi sana tunavyokutana navyo ambavyo vinadhihirisha umasikini na madhara yake kwetu.Aliyekuwa raisi wa kwanza wa Tanzania, Mwl. J. K. Nyerere alichagua maadui wakubwa watatu ambao alishawishi kila mwananchi kupambana nao.Maadui hao walikuwa ni Ujinga, Maradhi na Umasikini.Pamoja na miaka mingi

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In