Lazima Wakufanye Uendelee Kuwa Mjinga…

By | December 3, 2014
Ili uendelee kuwaona wao ni muhimu ni lazima waendelee kukufanya wewe mjinga… Kwa sababu ukijua wanavyojua hutaona umuhimu wao tena… Huu ndio ukoloni mpya unaoathiri sehemu kubwa ya watu.., Kudai uhuru wako, unajua cha kufanya. Washirikishe Wengine:FacebookTwitterLinkedInMoreWhatsAppTelegram Related

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In