Pamoja Na mengine yote turudi kwenye jambo hili la msingi sana.

By | December 10, 2015
Habari za wakati huu rafiki? Karibu tena kwenye mazungumzo yetu haya muhimu sana kati yangu mimi na wewe rafiki yangu. Na kupitia mazungumzo haya ya leo naomba nikukumbushe kitu kimoja muhimu sana ambacho tumekuwa tunakiongea mara kwa mara. Pamoja na mipango mizuri ambayo unaweka kila siku. Pamoja na mbinu mpya

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In