1834; Kama Watu Hawakuelewi Ni Tatizo Lako…

By | January 8, 2020
Watu wanaweza wasikubaliane na wewe, na wengi watakupinga au kukukosoa, hilo siyo tatizo lako, ni tatizo la mtazamo wao. Lakini kama watu hawakuelewi, hilo ni tatizo lako wewe, na siyo tatizo lako, hata kama watu hao uelewa wao ni mdogo. Kwa chochote unachofanya au kusimamia, hakikisha unaweza kumweleza mtu yeyote

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In