By | December 5, 2012
Biashara na matangazo na njia moja wapo ya kutangaza biashara yako ni kupitia mtandao. watu wengi wanapata mitandao kwa kutumia kompyuta au hata simu. hivyo ni rahisi kuwafikia watu wengi kwa kutangaza kwa njia ya mtandao. kutangaza biashara kwa njia ya mtandao ni gharama rahisi sana. ili kuweza kutangaza biashara

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In