#TAFAKARI YA LEO; NI KAMARI GANI HIYO UNAYOCHEZA?

By | December 1, 2020
“Change your life today. Don’t gamble on the future, act now, without delay.” — Simone de Beauvoir Chochote unachopanga kufanya kwenye maisha yako, kifanye sasa. Kwa sababu huu ndiyo wakati pekee ambao una uhakika nao kwenye maisha yako. Hutapata wakati mwingine kama sasa. Ni rahisi kujiambia utafanya kesho, Lakini kumbuka

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In