#TAFAKARI YA LEO; KUWA NA MAONI YAKO MWENYEWE…

By | February 9, 2021
Maoni ni kitu rahisi kila mtu kuwa nacho, lakini wengi walio na maoni hawajayatengeneza wao wenyewe, badala yake wamechukua ya wengine. Wachache wanaotengeneza maoni yenye maslahi kwao, huwa wanayasambaza kwa kasi kama propaganda kwa kuwa wanajua wengi ni wavivu wa kujifunza, kuujua ukweli na kuwa na maoni sahihi. Kwa kuwa

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In