#TAFAKARI YA LEO; KUNA GHARAMA KUSIMAMIA UNACHOAMINI…

By | March 12, 2021
Mafanikio makubwa siyo rahisi kwa wengi kwa sababu yanahitaji msimamo. Na msimamo una gharama kubwa ambayo mtu anapaswa kuwa tayari kulipa. Je wewe upo tayari kulipa gharama kiasi gani ili kusimamia unachoamini? Maana dunia itatumia kila aina ya ushawishi na mateso kuhakikisha inakuangusha. Lazima uwe umejitoa kweli kweli kama unataka

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In