USITUMIE OPERA MINI KUSOMA MTANDAO HUU.

By | July 29, 2015
USITUMIE OPERA MINI, TUMIA BROWSER NYINGINE, AU TUMIA BROWSER MPYA KAMA ULIYOKUWA UNATUMIA INASUMBUA. KAMA UMETEMBELEA KISIMA KWA OPERA MINI UNAPATA KITU KAMA HIKI   Habari za leo mpenzi msomaji. Kwanza kabisa naomba niwatake radhi wasomaji wote ambao mmekuwa mnashindwa kusoma makala kwenye mtandao huu. Inaonekana kuna tatizo kati ya

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In