Kuwa Chanya, Inalipa Sana Kuliko Kuwa Hasi.

By | November 12, 2015
Habari za wakati huu rafiki? Karibu tena kwenye mazungumzo yetu mazuri haya ambapo tunashirikishana mambo mbalimbali kwa ajili ya mafanikio. Kama uliandika email kupata nafasi kwenye program mpya ya ukocha, email bado zinafanyiwa kazi ili kuchagua ni watu gani nitafanya nao kazi. Niwashukuru na kuwapongeza sana wote ambao mmeitaka program

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In