ONGEA NA KOCHA; Kila Kitu Ni Kibovu, Inategemea Uko Upande Upi.

By | February 16, 2016
Habari za leo rafiki? Naamini uko vizuri na unaendelea kuweka juhudi kwenye kile ulichochagua kufanya kwenye maisha yako, maana hakuna namna nyingine bali kuweka juhudi na maarifa huku ukijijengea nidhamu ya hali ya juu. Kwa njia hii hakuna chochote ambacho kitakushinda. Leo katika mazungumzo yangu mimi na wewe nataka tuguse

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In