ONGEA NA COACH; Kitu Kimoja Muhimu Ninachotaka Wewe Ukijue Kila Siku.

By | October 11, 2016
Habari za leo rafiki yangu, Karibu tena kwenye mazungumzo yetu ya leo ambapo mimi na wewe rafiki yangu tunashirikishana yale muhimu kwa maisha yetu ya mafanikio. Leo nina mengi ya kukushirikisha lakini tutaanza na moja muhimu sana ninalotaka ulijue na kulisimamia kila siku kwenye maisha yako. Kwa kujua hiki na

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In