By | February 27, 2017
Habari rafiki yangu kwa siku hii nyingime mzuri sana ya leo. Ni nafasi nzuri kwetu kwenda kuweka juhudi kubwa ili kuweza kupata matokeo bora. Tutumie nafasi hii ya leo vizuri ili tuweze kufanya makubwa. Ni kwa NIDHAMU, UADILIFU NA KUJITUMA ambao tunaweza kufanya makubwa zaidi kila siku. Asubuhi ya leo

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In